EEC Electric Scooter MINE tare da Batir Lithium Mai Ragewa

Takaitaccen Bayani:

Babban ma'anar cikakken LCD kayan aiki panel da Multi-aikin juya mashaya ya ƙunshi fasahar masana'antu.Tsarin hawan ergonomic yana sa tafiya ta daina gajiyawa kuma tsayin ƙafafu na iya shimfiɗa ƙafafu.


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

5 Bayanin Samfura

Sunan wannan hanyar babura masu amfani da wutar lantarki na doka shine DB(Xi YUE).Kamar sunansa, kamanninsa sun bambanta sosai.Fitilar fitilun matrix na gaba, haske mai haske. Abin hawa ya zo tare da babban bucket, wurin ajiya ya fi girma fiye da na motocin talakawa kusan sau uku. Tayoyin gaba na 12-inch na baya 12-inch suna ba da ƙarin ƙwarewar hawa.Wannan babur yana da siffa ta musamman.Idan kuna son ƙwarewar saurin sauri, ƙila ku zaɓi shi.

Dokar titin mota ta lantarki ta shahara sosai a tsakanin matasa, musamman a tsakanin shekaru dubu, wadanda ke neman sabbin hanyoyin tafiya a matsayin madadin siyan motoci.Wani bangare na roko na moped lantarki ga manya doka kan titi shine ana tallata wasu daga cikinsu a matsayin motocin da za a iya sarrafa su ba tare da lasisi da rajista ba.Amma wannan yana nufin an hana su a hanya?Me game da mope ɗin doka na titi da aka lakafta a matsayin "halaka a kan titi"?An rarraba su a matsayin babura, mopeds, mini moto, ko wani abu dabam?

Ina bukatan Lasisi don hawa mope ɗin lantarki?
Waɗannan babur ɗin lantarki sun halatta a yawancin jihohi.Ga waɗancan matafiya waɗanda ke buƙatar yin tafiya cikin sauri, moped ɗin lantarki shine zaɓinsu na ƙarshe.Wasu jihohi suna buƙatar lasisin babur don hawan mop ɗin lantarki.Da fatan za a tuntuɓi dokokin gida don cikakkun bayanai.

Menene mafi kyawun moped lantarki?
Yana da wuya kada a yi soyayya da wannan motar lantarki da farko.Suna da doka akan titi kuma tare da zuwan ƙarin tsarin batirin lithium-ion masu dacewa da muhalli, waɗannan baburan lantarki sun zama masu sauƙi da sauri.

Keken e-moto da ya dace da amfani da shi a kan titin dole ne ya kasance mai ƙarfi da ƙarfi don ci gaba da irin zirga-zirgar ababen hawa a kan hanyar da yake tafiya.Kekunan e na birni waɗanda ke kan hanya bisa doka dole ne a sanye su da tayoyin dama, tsarin dakatarwa da tsarin tuƙi na hanya, da kuma wasu na'urorin aminci, kamar madubi na baya, fitilu, sigina, da ƙaho (buƙatun na iya bambanta daga jiha zuwa jiha). )

Gabaɗaya Girman 1830*710*1095mm
Motar Lantarki 72V2000W Hub Electric Motar
Mai sarrafawa 72V 55A
Tayoyin F/R 120/70-12 Tubeless
Rim na gaba Aluminum Alloy
Tsarin Birki Disc/faifai
Gabatarwar Gaba 30mm Hydraulic Absorber
Rear Absorber 30mm Hydraulic Absorber
Babban fitila LED Head Lamp
Nunawa LCD Launi na Dijital
Gudu 60km/h
Baturi 72V30AH baturi lithium
Milleage 80-90km
Sauran Kanfigareshan Gyaran maɓalli ɗaya, Yanayin Kiliya, Gudun 3
Yawan Loading SKD75/40'HQ

喜悦详情页

 


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Q1: Zan iya samun samfurori kafin samar da taro?
  A: Ee, muna da samfurin jari a Munster, Jamusanci, zaku iya yin odar samfurin farko.Da fatan za a lura cewa farashin samfurin mu ya bambanta da farashin samarwa da yawaQ2: Kuna da cibiyar sabis na ketare?
  A: Ee, muna da cibiyoyin sabis a Turai kuma muna samar da cibiyar kira, kiyayewa, kayan gyara, kayan aiki da sabis na warehousing da ke rufe duk Turai, ƙofar tallafi zuwa jigilar ƙofa, tsarin dawowa da sauransu.Q3: Kuna karɓar OEM ko ODM?
  A: Ee za mu karɓi OEM a cikin takamaiman adadin siyan shekara.A yanzu mafi ƙarancin tsari shine 10,000 a kowace shekara.Q4: Zan iya ƙara tambarin kaina ko zaɓi launuka na?
  A: Eh za ka iya.Amma don tambarin canji da launuka, MOQ shine guda 1000 a kowane oda ko don takamaiman tattaunawa.

  Q5: Kuna da e-bike, babur e?
  A: Ee muna da e-bike da babur e, amma a halin yanzu ba za mu iya yin tallafin jigilar kaya ba.

  Q6: Menene lokacin biyan kuɗi?
  A: Domin samfurin tsari, yana da 100% TT gaba.
  Domin taro samar oda, mu yarda biya TT, L / C, DD, DP, Ciniki Assurance.Q7: Menene lokacin isarwa?
  A: Don samfurin odar, yakamata ya ɗauki sati 2 don shirya kuma lokacin jigilar kaya ya dogara da nisa daga shagonmu a Turai ko Amurka zuwa wurin ofishin ku.
  Don oda samar da taro, zai ɗauki kwanaki 45-60 na samarwa kuma lokacin jigilar kaya ya dogara da jigilar tekuQ8: Wane takaddun shaida kuke da shi?
  A: Muna da CE, TUV, KBA, FCC, MD, LDV, RoHS, WEEE da dai sauransu Har ila yau, za mu iya samar da wani takardar shaidar da alaka da kayayyakin.Q9: Ta yaya ka factory yi ingancin iko?
  A: Za mu fara tsarin kula da inganci tun farkon samarwa.Yayin duk aikin za mu ci gaba
  IQC, OQC, FQC, QC, PQC da dai sauransu.

  Q10:. Menene sabis ɗin ku na bayan-tallace-tallace kamar?
  A: Dukan garantin samfur na samfurinmu shine shekara 1, kuma ga wakilai, za mu aika wasu kayan gyara da samar da bidiyo mai kulawa don taimaka musu gyara tare.Idan dalilin baturin ne ko lalacewar ta yi tsanani, za mu iya yarda da sake gyara masana'anta.

  Q11: Ina ma'aikatar ku take?Ta yaya zan iya ziyartar masana'anta?
  A: Mu ne wani rukuni na kamfanin, daban-daban samfurin samar a daban-daban birane saboda muna yin cikakken amfani da masana'antu albarkatun da samar da sarkar, yanzu muna da fiye da 6 samar da tushe na lantarki babur a Zhejiang, Guangdong, Jiangsu, Tianjin da dai sauransu Don Allah tuntube mu don shirya ziyara.

   

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana